ราคา 1450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 53703.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ เดอะ เน็กส์ คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 44 | The Next Condominium Ladprao 44

Realtyone1
0882575239
2023-11-09 23:21:27.0
เลขที่ประกาศ: 463084
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโด ติด MRT สายสีเหลือง สถานีภาวนา The Next ลาดพร้าว 44 ชั้น 6

ทำเลที่ตั้ง:

2 ถ.ลาดพร้าว 44 ถ.ส่องแสงตะวัน แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310

Google map : https://maps.app.goo.gl/yoHSBX1hTxtGf2gx8

ติด MRT สายสีเหลือง สถานีภาวนา ระยะเดินแค่ 30 เมตร

รายละเอียด:

– 27.62 ตารางเมตร

– ชั้น 6 อาคาร 2

– ระเบียงทิศตะวันตกเฉียงใต้

– studio 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

– ตู้ เตียง เครื่องทำน้ำอุ่น เครื่องปรับอากาศ เตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน

สิ่งอำนวยความสะดวก:

– ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

– กล้องวงจรปิด

– สระว่ายน้ำ

– Fitness

สถานที่ใกล้เคียง:

– โรงพยาบาลเปาโลโชคชัย 4

– Big C สาขาลาดพร้าว

– ศาลแพ่ง, ศาลอาญาที่ถนนรัชดาภิเษก

– Central ลาดพร้าว

– ยูเนียนมอลล์

– โรงเรียนหอวัง

– โรงเรียนพิบูลอุปถัมภ์

** ขาย 1.45 ล้านบาท **

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

ติดต่อ คุณธัชเวท จิระติวานนท์ (โป้ง)

Realty One Estate (Thailand) Co.,Ltd.

(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)

Tel: 091-575-7336

LINE ID : tachavej7336

Messenger : m.me/livingmoreproperty

Facebook: www.facebook.com/livingmoreproperty

Youtube: https://www.youtube.com/user/Tachavij

ต้องการขายบ้าน คอนโด ที่ดิน ปรึกษาได้ไม่มีค่าใช้จ่าย ยินดีให้บริการครับ

#ฝากขายคอนโด #ฝากขายบ้าน #ฝากขายที่ดิน #ขายบ้านโดยมืออาชีพ #นายหน้ามืออาชีพ #ขายคอนโดโดยมืออาชีพ #ขายที่ดินโดยมืออาชีพ

#MRTสายสีเหลือง #MRTภาวนา #ลาดพร้าว #คอนโดลาดพร้าว #ลาดพร้าว44 #ถนนลาดพร้าว #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดติดMRT #คอนโดใกล้MRT #ลงทุนคอนโด